[Tổng hợp] - Ý kiến xây dựng diễn đàn.

Discussion in 'Góp Ý & Báo Lỗi' started by Dai082, Apr 21, 2012.

1. Offline

Dai082

• Good Looking !

Message Count:
    1,105
    1 - Diện tích :
    Khi chưa có Adv thì mình thấy tình hình thừa diện tích đễ khó thiết kế các box như vầy :

BÊN TRÊN

Bên dưới :

Mình có thể mở rộng phần dưới ra để gom các box lại thành 2 cột song song. Đừng kéo dài xuống quá. Như vậy dễ lần dễ tìm.

2 > Diễn đàn mình có nhiều sự kiện chứ không phải ít. Vì thế "tớ" muốn diễn đàn mình có nhiều cái tick "động", thấy diendan mình tĩnh quá. Ở đây không phải màu mè. Nhưng mới đây thấy cái dòng chữ ý kiến chạy qua chạy lại hay đó.

3> Chúng ta có nên làm 1 quả lớn không. Mình mở 1 box "Nghiên cứu mở".
    Ở đây mình sẽ đưa lên vài cái đề tài nghiên cứu. Ai nghiên cứu sẽ cùng tham gia giống như nghiên cứu khoa học thật vậy. Tớ nghĩ box này dành cho những người ra trường và năm 4. Tự đề ra đề tài nghiên cứu. Khóa sau có thể tiếp tục lấy nó làm nghiên cứu mở rộng.
    4> Các pro code của diendan đi làm hết nên ít ngó ngàng. Thỉnh thoảng phải cho vài tut hay vào diendan chứ. Không thấy mũi đâu hết. Không lẽ cứ phải đợi có dịp RCE virut đứa nào post lên diendan mới làm 1 quả sao?.
    5> smile :D
    ocrenaka, LDT, FNguyen and 1 other person like this.
  2. Offline

LDT

• Active Member

Message Count:
    219
    Em thấy ý kiến này hay đấy. Em đồng ý.
    Nếu vẽ như a Đại thì phía bên phải đó để những đề tài nghiên cứu mà mọi người đề xuất thấy cũng đc đấy chứ
    Dai082 likes this.
  3. Offline

SpiritHero

• Active Member

Message Count:
    541
    Tranh thủ quảng cáo hả mày >"<
  4. Offline

ocrenaka

• Trùm Cuối

Message Count:
    1,594